መሰናዶ

12፡00

አሻም

ካሳሁን እና ምስክር
12:00-2:00
2፡00

ብስራት ስፖርት

መንሱር እና ፅዮን
2:00-4:00
4፡00

ትሪቡን ስፖርት

ፍቅር እና ኤፍሬም
4:00-6:00
6፡00

ኪነ ብስራት

የኋላሸት
6:00-8:00
8፡00

የጣቢያው ፕሮግራም

የጣቢያው ፕሮግራም
8:00-9:00
9፡00

የጥበብ ብልጭታ

አብርሃም ግዛው
9:00-10:00
10፡00

ቡና ጠጡ

አስቴር
10:00-11:00
11፡00

ልሣን

ዳግማዊ
11:00-12:00
12፡00

ነው ወይ

አበበ
12:00-2:00
2፡00

የጥበብ ሞገድ

ግሩም ሰይፉ
2:00-4:00
4፡00

ብስራት ሀይላይት

የጣቢያው ፕሮግራም
4:00-6:00
12፡00

ብስራት ማለዳ

ብስራት 101.1
12:00-2:30
2፡30

አውቶ ሴፍቲ

አሸናፊ እና ኢን. አሰፋ መዝገቡ
2:30-3:30
3፡30

ብስራት ስፖርት

መንሱር እና ፅዮን
3:30-5:00
5፡00

ስለኛ

ኤልሳ አሰፋ
5:00-6:00
6፡00

ወዝወዝ አዲስ

ዲጄ ኪንግስተን(ኪንጎ)
6:00-7:00
7፡00

አሻም

ካሳሁን አሰፋ እና ምስክር
7:00-8:00
8፡00

ከሰፈር እስከ ጠፈር

እማዋይሽ እና ዮናስ
8:00-10:00
10፡00

መሴ ሪዞርት

መሰለ፣ ገነነ ፣ ኤልሳ እና ባህሩ
10:00-12:00
12፡00

ብስራት 12 (መረጃ)

የጣቢያው ፕሮግራም
12:00-12:30
12፡30

ንቁ

ሳሙኤልና ዮዲት የስነ-ልቦና ማማከርና ስልጠና ሽ/ማህበር
12:30-2:00
2፡00

ግሎባል ስፖርት

የጣቢያው ፕሮግራም
2:00-3:00
3፡00

የፍቅር ቀጠሮ

አብይ /የጣቢያው ፕሮግራም/
3:00-6:00
12፡00

ብስራት ማለዳ

ብስራት 101.1
12:00-2:30
2፡30

ግሩም ቃና

ቴዎድሮስ ግሩም
2:30-3:30
3፡30

ብስራት ስፖርት

መንሱር እና ፅዮን
3፡30-5:00
5፡00

አዲስ 1879

ዳግማዊ
5፡00-6:00
6፡00

ወዝወዝ አዲስ

ዲጄ ኪንግስተን (ኪንጎ)
6:00-7:00
7፡00

ፍልስፍና

የጣቢያው ፕሮግራም (ቤተልሔም)
7:00-8:00
8፡00

ትሪቡን ስፖርት

ፍቅር እና ኤፍሬም
8:00-10:00
10፡00

ሁሉ አዲስ

ብስራት፣ ሲሳይ እና ስዩም
10:00-12:00
12፡00

ብስራት 12

የጣቢያው ፕሮግራም
12:00-12:30
12፡30

አውቶሞቲቭ

የጣቢያው ፕሮግራም
12:30-2:00
1፡00

የዳኝነት ሚስጥር

ኢ/ር ሽፈራው
1:00-2:00
2፡00

ማራኪ

ግዛቸው፣ ስንታየሁ እና ይነገር
2:00-3:00
3፡00

የጣቢያው ፕሮግራም

ብስራት 101.1FM
3:00-4:00
4፡00

ተስፋ አቢሲኒያ

የጣቢያ ፕሮግራም (ባህሩ ጥላሁን)
4:00-6:00
12፡00

ብስራት ማለዳ

ብስራት 101.1
12:00-2:30
2፡30

አውቶ ሴፍቲ

አሸናፊ እና ኢን. አሰፋ መዝገቡ
2:30-3:30
3፡30

ብስራት ስፖርት

መንሱር እና ፅዮን
3:30-5:00
5፡00

ስለኛ

ኤልሳ አሰፋ
5:00-6:00
6፡00

ወዝወዝ አዲስ

ዲጄ ኪንግስተን(ኪንጎ)
6:00-7:00
7፡00

አሻም

ካሳሁን አሰፋ እና ምስክር
7:00-8:00
8፡00

ኢዮሃ ኢትዮጵያ

ዘላለም ሙላቱ
8:00-8:30
9፡00

የሰላም ገበታ

እንዳልክ አሰፋ
8:30-10:00
10፡00

መሴ ሪዞርት

መሰለ፣ ገነነ ፣ ኤልሳ እና ባህሩ
10:00-12:00
12፡30

ኢቲዮፒዲያ

የጣቢያው ፕሮግራም(ግርማቸው እንየው)
12:30-2:00
2:00

ልዩ አቦል

አንዷለም
2:00-3:00
3:00

ከሼልፍ ላይ

አለምሰገድ
3:00-4:00
4:00

ነው ወይ

አበበ
4:00-6:00
12፡00

ብስራት ማለዳ

የጣቢያው ፕሮግራም
12፡00-2፡30
2፡30

በነገራችን ላይ

ገነት ንጋቱ
2፡30-3:30
3:30

ብስራት ስፖርት

መንሱር እና ፅዮን
3:30-5:00
5:00

አዲስ 1879

ዳግማዊ ነቃጥበብ
5:00-6:00
6፡00

ትሪቡን ስፖርት

ፍቅር ይልቃል እና ኤፍሬም የማነ
6፡00-8፡00
8፡00

ወዝወዝ አዲስ

ዲጄ ኪንግስተን(ኪንጎ)
8:00-9:00
9፡00

ማራኪ

ግዛቸው፣ ስንታየሁ እና ይነገር
9፡00-10፡00
10፡00

ሁሉ አዲስ

ብስራት፣ ሲሳይ እና ስዩም
10፡00-12፡00
12፡00

ብስራት 12 (መረጃ)

የጣቢያው ፕሮግራም
12፡00-12፡30
12፡30

እልፍኝ

ውብሸት
12፡30-2፡00
2፡00

አንድ ድምፅ

ገድለሚካኤል
2፡00-3፡00
3፡00

ለህይወት መኖር

ዮናስ እና ቶሎሳ
3፡00-4፡00
4፡00

የጣቢያ ፕሮግራም

ብስራት 101.1
4፡00-6:00
12፡00

ብስራት ማለዳ

የጣቢያው ፕሮግራም
12:00-2:30
2፡30

አውቶ ሴፍቲ

አሸናፊ ታደለ እና ኢን. አሰፋ መዝገቡ
2፡30-3፡30
3፡30

ብስራት ስፖርት

መንሱር እና ፅዮን
3:30-5:00
5፡00

ስለኛ

ኤልሳ አሰፋ
5:00-6:00
6፡00

ወዝወዝ አዲስ

ዲጄ ኪንግስተን
6፡00-7፡00
7፡00

አብሮነት

አርቲስት ደበሽ እና ሄኖክ
7፡00-8፡00
8፡00

ሁሉ አዲስ

ብስራት፣ ሲሳይ እና ስዩም
8፡00-10፡00
10፡00

መሴ ሪዞርት

መሰለ፣ ገነነ ፣ ኤልሳ እና ባህሩ
10፡00-12፡00
12፡00

ብስራት 12 (መረጃ)

የጣቢያው ፕሮግራም
12፡00-12፡30
12፡30

ጤና ይስጥልኝ አዲስ አበባ

ፋሲል ረዲ
12፡30-2፡00
2፡00

ብስራት ፋርማሲ

መርሻ
2፡00-3፡00
3፡00

የጣቢያው ፕሮግራም

የጣቢያው ፕሮግራም
3፡00-4፡00
4፡00

የባከነ ሰዓት

ባህሩ ጥላሁን
4፡00-6፡00
12፡00

ትረካ

የጣቢያው ፕሮግራም
12፡00-12፡30
12፡30

ግሎባል ስፖርት

ማርቆስ
12፡30-2፡00
2፡00

አሻም

ካሳሁን እና ምስክር
2፡00-3፡00
3፡00

ኢትዮጵያ ቡና ስፖርት ክለብ

ፍርድ ያዉቃልና እየሩሳሌም
3፡00-5፡00
5፡00

እልፍኝ

ውብሸት
5፡00-7፡00
7፡00

የጨረቃ ውል ድራማ

ዮናስ እና እማዋይሽ
7፡00-8፡00
8፡00

ጎል ስፖርት

የጣቢያው ፕሮግራም(ሀይሌ)
8፡00-9፡00
9፡00

የጣቢያው ፕሮግራም

የጣቢያው ፕሮግራም(ፋሲል ረዲ)
9፡00-11፡00
11፡00

የጣቢያው ፕሮግራም

ማህሌት
11፡00-12፡00
12፡00

የጣቢያው ፕሮግራም

የጣቢያው ፕሮግራም
12፡00-2፡00
2፡00

የጣቢያው ፕሮግራም

ዓለምሠገድ
2፡00–3፡00
3፡00

የጣቢያው ፕሮግራም

ስምዖን እና ቤቲ
3፡00-6፡00